Tỷ giá hôm nay

6/24/2019 5:50:47 PM
Mã NT Tên ngoại tệ Tỷ giá mua vào Tỷ giá chuyển khoản Tỷ giá bán ra
AUDAUST.DOLLAR15965.3416061.7116334.79
CADCANADIAN DOLLAR17349.441750717804.66
CHFSWISS FRANCE23527.3523693.223999.84
DKKDANISH KRONE03496.983606.58
EUREURO26151.3326230.0226915.5
GBPBRITISH POUND29358.6329565.5929828.67
HKDHONGKONG DOLLAR2937.512958.223002.5
INRINDIAN RUPEE0333.77346.86
JPYJAPANESE YEN213.84216222.61
KRWSOUTH KOREAN WON18.3819.3520.98
KWDKUWAITI DINAR076577.2379581.67
MYRMALAYSIAN RINGGIT05584.265656.53
NOKNORWEGIAN KRONER02703.342788.07
RUBRUSSIAN RUBLE0367.98410.04
SARSAUDI RIAL06195.446438.52
SEKSWEDISH KRONA02464.012526.03
SGDSINGAPORE DOLLAR16993.2317113.0217299.86
THBTHAI BAHT741.26741.26772.18
USDUS DOLLAR232302323023350
Joint Stock Commercial Bank for Foreign Trade of Vietnam - Vietcombank