Tỷ giá hôm nay

10/23/2018 3:34:21 AM
Mã NT Tên ngoại tệ Tỷ giá mua vào Tỷ giá chuyển khoản Tỷ giá bán ra
AUDAUST.DOLLAR16380.3716479.2516659.14
CADCANADIAN DOLLAR17561.917721.3917914.83
CHFSWISS FRANCE23119.323282.2823583.55
DKKDANISH KRONE03546.053657.18
EUREURO26658.0826738.2926976.15
GBPBRITISH POUND30140.6730353.1430623.16
HKDHONGKONG DOLLAR2935.282955.973000.21
INRINDIAN RUPEE0317.48329.93
JPYJAPANESE YEN201.5203.54208.42
KRWSOUTH KOREAN WON18.9919.9921.24
KWDKUWAITI DINAR076850.5979865.57
MYRMALAYSIAN RINGGIT05579.85652
NOKNORWEGIAN KRONER02794.462882.04
RUBRUSSIAN RUBLE0355.07395.65
SARSAUDI RIAL06208.66452.17
SEKSWEDISH KRONA02564.262628.8
SGDSINGAPORE DOLLAR16734.1416852.117036.05
THBTHAI BAHT701.7701.7730.96
USDUS DOLLAR233002330023390
Joint Stock Commercial Bank for Foreign Trade of Vietnam - Vietcombank