Tỷ giá hôm nay

2/18/2019 7:30:18 AM
Mã NT Tên ngoại tệ Tỷ giá mua vào Tỷ giá chuyển khoản Tỷ giá bán ra
AUDAUST.DOLLAR16265.9416364.1216542.83
CADCANADIAN DOLLAR17195.7817351.9517541.46
CHFSWISS FRANCE22774.1822934.7223231.62
DKKDANISH KRONE03458.13566.49
EUREURO25993.9426072.1626723.44
GBPBRITISH POUND29336.8729543.6829806.66
HKDHONGKONG DOLLAR29142934.542978.48
INRINDIAN RUPEE0325.89338.67
JPYJAPANESE YEN202.61204.66211
KRWSOUTH KOREAN WON19.2620.2721.01
KWDKUWAITI DINAR076230.9479222.05
MYRMALAYSIAN RINGGIT05661.025734.31
NOKNORWEGIAN KRONER02639.352722.08
RUBRUSSIAN RUBLE0347.24386.93
SARSAUDI RIAL06171.826413.99
SEKSWEDISH KRONA02465.282527.34
SGDSINGAPORE DOLLAR16871.4416990.3717175.93
THBTHAI BAHT725.9725.9756.18
USDUS DOLLAR231502315023250
Joint Stock Commercial Bank for Foreign Trade of Vietnam - Vietcombank