Tỷ giá hôm nay

2/22/2018 7:55:11 AM
Mã NT Tên ngoại tệ Tỷ giá mua vào Tỷ giá chuyển khoản Tỷ giá bán ra
AUDAUST.DOLLAR17654.6117761.1817919.61
CADCANADIAN DOLLAR17672.6117833.1118064.3
CHFSWISS FRANCE23895.524063.9524375.92
DKKDANISH KRONE03700.673816.74
EUREURO27768.0727851.6228100.06
GBPBRITISH POUND31307.9931528.6931809.93
HKDHONGKONG DOLLAR2861.262881.432924.63
INRINDIAN RUPEE0349.74363.47
JPYJAPANESE YEN205.93208.01211.74
KRWSOUTH KOREAN WON19.5120.5421.83
KWDKUWAITI DINAR075582.6678549.78
MYRMALAYSIAN RINGGIT05782.625857.59
NOKNORWEGIAN KRONER02851.032940.45
RUBRUSSIAN RUBLE0400.47446.25
SARSAUDI RIAL06042.266279.46
SEKSWEDISH KRONA02773.342843.21
SGDSINGAPORE DOLLAR16987.6617107.4117294.56
THBTHAI BAHT706.66706.66736.15
USDUS DOLLAR226802268022750
Joint Stock Commercial Bank for Foreign Trade of Vietnam - Vietcombank