Tỷ giá hôm nay

6/23/2018 7:27:49 PM
Mã NT Tên ngoại tệ Tỷ giá mua vào Tỷ giá chuyển khoản Tỷ giá bán ra
AUDAUST.DOLLAR16747.5116848.617032.83
CADCANADIAN DOLLAR16951.217105.1517292.18
CHFSWISS FRANCE22796.7522957.4523254.93
DKKDANISH KRONE03519.23629.56
EUREURO26428.6726508.1926744.49
GBPBRITISH POUND30027.4730239.1430508.7
HKDHONGKONG DOLLAR2872.672892.922936.28
INRINDIAN RUPEE0336.52349.73
JPYJAPANESE YEN202.61204.66208.33
KRWSOUTH KOREAN WON19.0520.0521.31
KWDKUWAITI DINAR075427.8578388.44
MYRMALAYSIAN RINGGIT05679.675753.27
NOKNORWEGIAN KRONER02782.042869.28
RUBRUSSIAN RUBLE0360.75401.99
SARSAUDI RIAL06082.026320.74
SEKSWEDISH KRONA02547.42611.57
SGDSINGAPORE DOLLAR16651.0116768.3916951.74
THBTHAI BAHT679.82679.82708.19
USDUS DOLLAR228302283022900
Joint Stock Commercial Bank for Foreign Trade of Vietnam - Vietcombank