Tỷ giá hôm nay

11/19/2017 5:30:16 AM
Mã NT Tên ngoại tệ Tỷ giá mua vào Tỷ giá chuyển khoản Tỷ giá bán ra
AUDAUST.DOLLAR16976.5217078.9917231.34
CADCANADIAN DOLLAR17539.8317699.1217928.58
CHFSWISS FRANCE22596.4722755.7623050.77
DKKDANISH KRONE03544.363655.52
EUREURO26576.2826656.2526894.03
GBPBRITISH POUND29729.5329939.130206.17
HKDHONGKONG DOLLAR2865.832886.032929.3
INRINDIAN RUPEE0348.8362.49
JPYJAPANESE YEN198.86200.87202.66
KRWSOUTH KOREAN WON19.0820.0821.34
KWDKUWAITI DINAR075015.5377960.4
MYRMALAYSIAN RINGGIT05426.795497.15
NOKNORWEGIAN KRONER02725.492810.97
RUBRUSSIAN RUBLE0379.68423.08
SARSAUDI RIAL06040.936278.08
SEKSWEDISH KRONA02671.352738.66
SGDSINGAPORE DOLLAR16544.1816660.8116843.09
THBTHAI BAHT677.26677.26705.53
USDUS DOLLAR226752267522745
Joint Stock Commercial Bank for Foreign Trade of Vietnam - Vietcombank