Tỷ giá hôm nay

1/18/2020 1:48:51 PM
Mã NT Tên ngoại tệ Tỷ giá mua vào Tỷ giá chuyển khoản Tỷ giá bán ra
AUDAUST.DOLLAR15669.215827.4716161.17
CADCANADIAN DOLLAR17406.3717582.1917952.88
CHFSWISS FRANCE23517.4423754.9924255.82
DKKDANISH KRONE03388.013515.25
EUREURO25380.325636.6726406.66
GBPBRITISH POUND29774.2430074.9930403.48
HKDHONGKONG DOLLAR2931.012960.623004.96
INRINDIAN RUPEE0325.44338.21
JPYJAPANESE YEN203.22205.27212.51
KRWSOUTH KOREAN WON18.2719.2321.07
KWDKUWAITI DINAR076207.6279197.91
MYRMALAYSIAN RINGGIT05659.15778.42
NOKNORWEGIAN KRONER02552.712659.2
RUBRUSSIAN RUBLE0375.95418.92
SARSAUDI RIAL06160.726402.45
SEKSWEDISH KRONA02396.962486.98
SGDSINGAPORE DOLLAR16935.417106.4617327.92
THBTHAI BAHT671.34745.93780.17
USDUS DOLLAR230752310523245
Joint Stock Commercial Bank for Foreign Trade of Vietnam - Vietcombank