Tỷ giá hôm nay

10/18/2019 11:38:53 PM
Mã NT Tên ngoại tệ Tỷ giá mua vào Tỷ giá chuyển khoản Tỷ giá bán ra
AUDAUST.DOLLAR15621.1615715.4515982.69
CADCANADIAN DOLLAR17363.7517521.4417819.4
CHFSWISS FRANCE23139.0723302.1923698.45
DKKDANISH KRONE03404.073510.77
EUREURO25605.2925682.3426453.66
GBPBRITISH POUND29508.3829716.3929980.9
HKDHONGKONG DOLLAR2916.672937.232981.21
INRINDIAN RUPEE0325.49338.26
JPYJAPANESE YEN210.48212.61219.8
KRWSOUTH KOREAN WON18.2119.1720.7
KWDKUWAITI DINAR076347.9679343.65
MYRMALAYSIAN RINGGIT05514.635586.02
NOKNORWEGIAN KRONER02490.032568.08
RUBRUSSIAN RUBLE0361.25402.54
SARSAUDI RIAL06171.846414
SEKSWEDISH KRONA02362.052421.52
SGDSINGAPORE DOLLAR16797.1616915.5717100.31
THBTHAI BAHT750.75750.75782.07
USDUS DOLLAR231452314523265
Joint Stock Commercial Bank for Foreign Trade of Vietnam - Vietcombank