Tỷ giá hôm nay

12/16/2019 9:53:32 AM
Mã NT Tên ngoại tệ Tỷ giá mua vào Tỷ giá chuyển khoản Tỷ giá bán ra
AUDAUST.DOLLAR15708.3115803.1316071.88
CADCANADIAN DOLLAR17283.3917440.3517736.95
CHFSWISS FRANCE23193.723357.223754.42
DKKDANISH KRONE03397.643504.15
EUREURO25562.9825639.926409.98
GBPBRITISH POUND30592.8430808.531082.77
HKDHONGKONG DOLLAR2929.032949.682993.85
INRINDIAN RUPEE0326.56339.37
JPYJAPANESE YEN206.79208.88215
KRWSOUTH KOREAN WON18.2719.2320.77
KWDKUWAITI DINAR076299.5579293.42
MYRMALAYSIAN RINGGIT05563.385635.41
NOKNORWEGIAN KRONER02527.092606.31
RUBRUSSIAN RUBLE0367.72409.75
SARSAUDI RIAL06165.176407.08
SEKSWEDISH KRONA02438.752500.14
SGDSINGAPORE DOLLAR16896.817015.9117201.76
THBTHAI BAHT752.51752.51783.9
USDUS DOLLAR231102311023230
Joint Stock Commercial Bank for Foreign Trade of Vietnam - Vietcombank