Tỷ giá hôm nay

4/23/2019 7:49:48 PM
Mã NT Tên ngoại tệ Tỷ giá mua vào Tỷ giá chuyển khoản Tỷ giá bán ra
AUDAUST.DOLLAR16329.2416427.8116607.21
CADCANADIAN DOLLAR17116.8117272.2617460.88
CHFSWISS FRANCE22535.5522694.4122988.18
DKKDANISH KRONE03443.63551.54
EUREURO25904.7625982.7126631.74
GBPBRITISH POUND29789.6129999.6130266.63
HKDHONGKONG DOLLAR2916.892937.452981.43
INRINDIAN RUPEE0332.05345.08
JPYJAPANESE YEN200.54202.57208.44
KRWSOUTH KOREAN WON18.7419.7320.97
KWDKUWAITI DINAR076129.7979116.89
MYRMALAYSIAN RINGGIT05589.195661.54
NOKNORWEGIAN KRONER02687.692771.94
RUBRUSSIAN RUBLE0363.13404.63
SARSAUDI RIAL06175.656417.96
SEKSWEDISH KRONA02459.232521.14
SGDSINGAPORE DOLLAR16901.0217020.1617206.04
THBTHAI BAHT712.72712.72742.45
USDUS DOLLAR231652316523265
Joint Stock Commercial Bank for Foreign Trade of Vietnam - Vietcombank