Tỷ giá hôm nay

8/21/2018 7:28:33 AM
Mã NT Tên ngoại tệ Tỷ giá mua vào Tỷ giá chuyển khoản Tỷ giá bán ra
AUDAUST.DOLLAR16816.5316918.0417102.77
CADCANADIAN DOLLAR17560.6617720.1417913.62
CHFSWISS FRANCE23067.8523230.4623531.12
DKKDANISH KRONE03506.433616.33
EUREURO26354.226433.526668.73
GBPBRITISH POUND29289.729496.1729758.66
HKDHONGKONG DOLLAR2922.052942.652986.7
INRINDIAN RUPEE0333.34346.42
JPYJAPANESE YEN206.09208.17212.56
KRWSOUTH KOREAN WON19.1320.1421.4
KWDKUWAITI DINAR076561.9279565.81
MYRMALAYSIAN RINGGIT05639.335712.32
NOKNORWEGIAN KRONER02713.622798.67
RUBRUSSIAN RUBLE0345.95385.49
SARSAUDI RIAL06189.796432.65
SEKSWEDISH KRONA02507.792570.92
SGDSINGAPORE DOLLAR16766.8116885.0117069.37
THBTHAI BAHT690.4690.4719.2
USDUS DOLLAR232302323023310
Joint Stock Commercial Bank for Foreign Trade of Vietnam - Vietcombank