Tỷ giá hôm nay

12/19/2018 9:35:07 AM
Mã NT Tên ngoại tệ Tỷ giá mua vào Tỷ giá chuyển khoản Tỷ giá bán ra
AUDAUST.DOLLAR16574.7816674.8316856.87
CADCANADIAN DOLLAR17081.9617237.0917425.27
CHFSWISS FRANCE23194.0423357.5423659.81
DKKDANISH KRONE03500.043609.73
EUREURO26335.7626415.0126809.29
GBPBRITISH POUND29180.4129386.1129647.57
HKDHONGKONG DOLLAR2938.452959.163003.46
INRINDIAN RUPEE0330.66343.63
JPYJAPANESE YEN201.17203.2208.28
KRWSOUTH KOREAN WON19.120.1121.37
KWDKUWAITI DINAR076558.5479562.16
MYRMALAYSIAN RINGGIT05546.095617.86
NOKNORWEGIAN KRONER02633.822716.37
RUBRUSSIAN RUBLE0345.16384.61
SARSAUDI RIAL06201.276444.56
SEKSWEDISH KRONA02544.522608.57
SGDSINGAPORE DOLLAR16811.5116930.0217114.85
THBTHAI BAHT698.93698.93728.08
USDUS DOLLAR232702327023360
Joint Stock Commercial Bank for Foreign Trade of Vietnam - Vietcombank